Andar Bahar
Andar Bahar
Andar Bahar là gì?
Andar Bahar là một trò chơi bài Ấn Độ cổ xưa, hiện rất phổ biến với tư cách Trò chơi Poker trên nền tảng 3999bd. Luật chơi của Andar Bahar rất đơn giản - hãy đoán xem một lá bài sẽ xuất hiện ở phía Andar (trái) hay Bahar (phải). Luyện tập miễn phí trong Andar Bahar Demo.
Andar Bahar là một Trò chơi Poker có tốc độ nhanh. Khi chơi Andar Bahar tại 3999bd, bạn có thể cạnh tranh với những người chơi khác theo thời gian thực. Sử dụng Andar Bahar Demo để hiểu được nhịp độ và mô hình của trò chơi.
RTP và luật chơi Andar Bahar
Tỷ lệ RTP của Trò chơi Poker Andar Bahar là 97.3%, rất thuận lợi cho người chơi. Bạn có thể kiểm tra tỷ lệ RTP này trong Andar Bahar Demo.
| Tính năng | Mô tả |
|---|---|
| Trò chơi | Andar Bahar |
| Nhà cung cấp | BSP051 |
| Loại | Poker Game |
| RTP | 97.3% |
| Cược tối thiểu | ₫10 |
| Cược tối đa | ₫50.000 |
Cách chơi Andar Bahar?
Việc học cách chơi Trò chơi Poker Andar Bahar rất dễ dàng. Hãy luyện tập trong Andar Bahar Demo:
- Mở trò chơi Andar Bahar tại 3999bd
- Lá bài Joker sẽ được lật - đây là lá bài mục tiêu
- Đặt cược vào Andar hoặc Bahar
- Bên nào khớp với lá bài mục tiêu trước sẽ thắng
Để biết thêm, hãy xem Hướng dẫn 3999bd. Cũng hãy thử Đánh Cá Nổ.
Mẹo chơi Andar Bahar
- Trước tiên hãy hiểu nhịp độ trò chơi trong Andar Bahar Demo
- Xác suất ngang nhau trong Andar Bahar - hãy tìm mô hình
- Kiểm soát ngân sách là điều quan trọng nhất trong Trò chơi Poker
- Trở thành thành viên VIP 3999bd để nhận thưởng khi chơi Andar Bahar
- Sử dụng Andar Bahar Demo để thử nghiệm chiến thuật của bạn
Trò chơi Poker liên quan
Sic Bo
Tài Xỉu
7 Lên 7 Xuống
32 Lá Bài
Cá Tôm Cua Thái